Ngẫu Hứng Thi Thơ - Thơ Nghệ Thuật Việt Nam
BQT d.d xin chào bạn, chào mừng bạn đã đến với diễn đàn của chúng tôi, nếu bạn là 1 người yêu thơ và có tâm hồn sáng tác, hãy hòa nhập vào d.d cũng như với các thành viên của d.d này, tạo ra những tác phẩm thơ ca của riêng bạn cho mọi người cùng thưởng thức, hãy đăng kí ngay nếu như bạn quan tâm diễn đàn của chúng tôi, xin cảm ơn!
Mọi chi tiết xin vui lòng gửi về Gmai: kenlove9xpro@gmail.com

Join the forum, it's quick and easy

BQT d.d xin chào bạn, chào mừng bạn đã đến với diễn đàn của chúng tôi, nếu bạn là 1 người yêu thơ và có tâm hồn sáng tác, hãy hòa nhập vào d.d cũng như với các thành viên của d.d này, tạo ra những tác phẩm thơ ca của riêng bạn cho mọi người cùng thưởng thức, hãy đăng kí ngay nếu như bạn quan tâm diễn đàn của chúng tôi, xin cảm ơn!
Mọi chi tiết xin vui lòng gửi về Gmai: kenlove9xpro@gmail.com
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thông Báo Của BQT

Go down

Thông Báo Của BQT Empty Thông Báo Của BQT

Bài gửi by Admin 19/5/2015, 11:44 am

flower BQT TPV Xin Thông Báo!
*Các thành viên dd đăng các bài thơ ngẫu hứng của riêng bản thân không copy sao chép bản quyền của người khác như trên các mạng xã hội,diễn đàn,website khác... tại chủ đề này bằng cách tạo chủ đề mới nhésunny
-Đặt tên bài thơ tại: title of the topic
-Nội dung bài thơ phải được ngắt dòng sau mỗi câu để người đọc dễ hiểu
=>Một tác phẩm nhiều khi phụ thuộc vào cách trình bày của các bạn nữa đấy tránh người khác nhàm chán khi đọc bài thơ cũng như giúp các bạn thu hút lượt thích và quan tâm của các quý vị khán giả,....
*Nhằm giúp các tác giả nhà thơ chuyên và không chuyên giao lưu học hỏi trao đổi vói nhau bằng thơ ca từ đó có thể trau chuốt cho câu thơ bài thơ của mình thêm kỹ sảo độc đáo hoàn thiện hơn và hay hơn.
*Có thể tạo ra 1 sân chơi lành mạnh cho các bạn là điều mà chúng tôi mong muốn nhất nhằm giữ mãi nét đẹp thơ ca Việt tâm hồn Việt.

BQT TacPhamVang, Thân Chào!
Admin
Admin
Admin

https://tacphamvang.forumvi.net