Ngẫu Hứng Thi Thơ - Thơ Nghệ Thuật Việt Nam
BQT d.d xin chào bạn, chào mừng bạn đã đến với diễn đàn của chúng tôi, nếu bạn là 1 người yêu thơ và có tâm hồn sáng tác, hãy hòa nhập vào d.d cũng như với các thành viên của d.d này, tạo ra những tác phẩm thơ ca của riêng bạn cho mọi người cùng thưởng thức, hãy đăng kí ngay nếu như bạn quan tâm diễn đàn của chúng tôi, xin cảm ơn!
Mọi chi tiết xin vui lòng gửi về Gmai: kenlove9xpro@gmail.com

Join the forum, it's quick and easy

BQT d.d xin chào bạn, chào mừng bạn đã đến với diễn đàn của chúng tôi, nếu bạn là 1 người yêu thơ và có tâm hồn sáng tác, hãy hòa nhập vào d.d cũng như với các thành viên của d.d này, tạo ra những tác phẩm thơ ca của riêng bạn cho mọi người cùng thưởng thức, hãy đăng kí ngay nếu như bạn quan tâm diễn đàn của chúng tôi, xin cảm ơn!
Mọi chi tiết xin vui lòng gửi về Gmai: kenlove9xpro@gmail.com
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

THÔNG BÁO THÔNG TIN & SỰ KIỆN CỦA "TacPhamVang"

Go down

THÔNG BÁO THÔNG TIN & SỰ KIỆN CỦA "TacPhamVang" Empty THÔNG BÁO THÔNG TIN & SỰ KIỆN CỦA "TacPhamVang"

Bài gửi by Admin 19/5/2015, 11:31 am

Arrow Xin chào những thành viên của dd Exclamation
*Nhằm đáp ứng nhu cầu thỏa sức sáng tác những tác phẩm thơ trữ tình của các tác giả mang đến cho người xem đọc những tác phẩm có giá trị nghệ thuật cao, cũng như tạo ra một sân chơi, một diễn đàn lành mạnh, hội tụ những nhà thơ chưa có cơ hội thể hiện tài năng, chưa được nhiều người biết đến, qua đó giúp các bạn thỏa niềm ước mơ được sáng tác nghệ thuật theo cách nhìn cùa riêng bản thân mình.
*Diễn đàn rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn yêu thích nghệ thuật thơ ca giúp dd ngày một phát triển lên tầm cao hơn.
*Để đáp lại tấm lòng của quý đọc giả quan tâm cũng như tất cả các tv của dd, BQT chúng tôi sẽ tổ chức những sự kiện mang nhiều giải thưởng hấp dẫn mục  đích khuyến khích các bạn ngày càng yêu mến và quan tâm dd nhiều hơn cũng như những giải thưởng đó chúng tôi thấy xứng đáng với những tác phẩm có giá trị của các bạn, nhưng phần quà chỉ mang ý nghĩa tinh thần mà thôi bời vì chúng tôi biết rõ những tác phẩm nghệ thuật là vô giá.
*Diễn đàn không bao giờ có mục đích xấu như lừa đảo chiếm đoạt tài sản của bất cứ ai mà chỉ mong muốn dd đem lại niềm vui niềm hạnh phúc cho mn cho các bạn thành viên của dd được trong lành và thân thiện.
@Thơ ca là một tác phẩm trữ tình mang tính nghệ thuật, nhân văn thể hiện những điều tốt đẹp của con người và nhiều mọi vật xung qunah ta,...
@Thơ ca là một kho tàng rất có giá trị của dân tộc không ai có thể dễ dàng có được.
@Thơ ca thể hiện sự hiểu biết về thế giới vô cùng to lớn, một tri thức thật tuyệt vời.
-Fanpage: Ngẫu Hứng Thi Thơ - TPV
-Group FB:Tác Phẩm Vàng - NHTT
BQT dd "TacPhamVang" Thân Chào!
Admin
Admin
Admin

https://tacphamvang.forumvi.net